DIỄN ĐÀN 33K07.2 - ĐẠI HỌC KINH TẾ ĐÀ NẴNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DIỄN ĐÀN 33K07.2 - ĐẠI HỌC KINH TẾ ĐÀ NẴNG

PortalTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Administrator
Chat với Quản trị Forum bằng Yahoo! Messenger
Quản trị diễn đàn
WEBSITE
 Trang chủ
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Latest topics
» Con gái và con trai 33k7.2 nghĩ gì về nhau?
góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime22/3/2010, 13:08 by ocxao99

» Hoa Khôi 33k702
góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime22/3/2010, 13:05 by ocxao99

» Tìm Một Vì Sao
góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime26/11/2008, 20:24 by chungsinh

» TITANIC Version 2 ( Coi phim bằng hình đê)
góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime26/8/2008, 18:34 by miss africa

» năm học mới
góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime17/8/2008, 14:44 by miss africa

» Những bức ảnh miễn mình luận
góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime17/8/2008, 14:31 by miss africa

» Chuyển Forum
góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime17/8/2008, 01:51 by Administrator

» hichic!em oi la em!
góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime14/8/2008, 19:33 by Administrator

» XIN GỬI ĐẾN CÁC BẠN BÀI THƠ :GIÓ CHIỀU VÀ NỖI NHỚ
góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime13/8/2008, 21:36 by Administrator

» CÂU HỎI CHỜ CÁC BẠN GIẢI ĐÁP
góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime13/8/2008, 20:26 by tuankhanh20

» anh nội phải chọn ai đây??
góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime13/8/2008, 20:21 by dtmh_Anh_noi_dep_trai

» Thư viện học tấp cực lớn cho SV kinh tế
góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime9/8/2008, 07:29 by Thelast_leaft

» Điểm thi học kỳ 2
góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime8/8/2008, 08:51 by ThuyTrang

» why thế giới là thế
góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime1/8/2008, 16:18 by meokhungpro

» Cùng thiết kế Logo cho lớp
góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime31/7/2008, 21:07 by hoanglink

Thông Báo
Chuyển Forum
góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime17/8/2008, 01:51 by Administrator
Forum lớp đã nâng cấp thành công và đưa vào thử ngiệm tại địa chỉ
33k72.com
Các bạn ghé thăm sử dụng.Nếu có thắc mắc gì thì cứ Pm trực tiếp mình

Comments: 0
Danh sách nhận học bổng
góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime24/7/2008, 11:41 by Administrator

Đã có điểm thi học kỳ 2 một số môn
góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime19/7/2008, 11:05 by Administrator

HỌC KỲ III SẼ BẮT ĐẦU VÀO NGÀY 18/8
CÁC BẠN CHÚ Ý THEO DÕI TRÊN TÀI KHOẢN VÀ CHUẨN BỊ TIỀN HỌC PHÍ

lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!

Bình chọn
góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime4/7/2008, 09:26 by Administrator

Statistics
Diễn Đàn hiện có 57 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: mrhuy0905

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 718 in 131 subjects
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 46 người, vào ngày 2/11/2023, 12:57
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

góp ý góp ý áo lớp

Go down 
ngocrin_cuibap72
dandelion_tchung
tuankhanh20
Thelast_leaft
girl háu sắc
9 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
girl háu sắc

Name : vô danh

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime17/7/2008, 15:51

5454545 Tui có ý kiến về áo lớp.
Thứ nhất về kiểu áo thì tui thấy nên chọn áo mũ vì độc mà lại có phong cách nữa 344 , hơn nữa nếu chẳng may bị rộng(mà thật ra là thường hay bị rộng) thì vẫn OK vì rất hiphop. 768
Thứ hai là về tên lớp thì tui thấy đừng nên in 33k7.2 như vậy thường wá. Tôi thấy nên đổi 1 xí. lớp mình là 33k7.2 mà 7.2thì giống 7x2=14,khi đó tên lớp mình sẽ thành 33k14 mà nó lại gần giống33l
Tui nghĩ lớp mình làm độc 1 xí cho khỏi đụng hàng với lại tui tưởng tương cái lúc mà mình giai thích cho bọn khác lớp biết ẩn ý của tên mới tui thấy sướng sướng :9999:và hãnh diện nữa rẻwerewr vì tên lớp mình thạt hay đi lòng vòng đủ kiểu giẩi thích cuối cùng cũng được tên lớp mình affraid mà suýt ưên số 7 là số may mắn lớp mình là 7.2 nghĩa là may mắn nhân đôi đó study scratch
tui nêu ý kiến của riêng tui ko ưa thì thui dừng ném đánh nha flower bounce
Thelast_leaft
Sứ giả
Sứ giả
Thelast_leaft

Name : Long Nguyễn Viết

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime17/7/2008, 19:13

Trích dẫn :
khi đó tên lớp mình sẽ thành 33k14 mà nó lại gần giống33l
hơ cái này là ko đc rồi.7.2 thì đọc là 7.2 đi,liên tưởng máy móc quá.
Trích dẫn :
chọn áo mũ vì độc mà lại có phong cách nữa
cái này hay nì.đề ngị ban áo quần xem xét
Trích dẫn :
7.2 nghĩa là may mắn nhân đôi đó
Tuyệt vời
http://blog.360.yahoo.com/blog-Em8FDvElc6PFS1O3YdRwMxhE6hjy
tuankhanh20
Thiếu uý
Thiếu uý
tuankhanh20

Ngề nghiệp : tương lai làm tổng giám đốc
Name : Tuan Khanh

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime17/7/2008, 20:30

áo lớp nên để kiểu bình thường thôi, chứ kiểu có mũ cũng cũ rồi với lại nhìn nó thế nào ấy. mà áo mình dự định màu gì thế? ta thấy áo có cổ cũng được
dandelion_tchung
Thiếu uý
Thiếu uý
dandelion_tchung

Ngề nghiệp : S.O.M
Name : .......Si Kei.......

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime17/7/2008, 23:02

Ê cái vụ làm áo có mũ cũng hơi bị hay đó,mình thích kiểu đó lắm, nhưng mà mình chỉ sợ con trai mang vào hơi bị yểu điệu thôi, giống như lớp của bạn mình hồi cấp 3 đó, làm áo có mũ màu vàng với màu đà, mà con gái mặc thì đẹp khỏi chê, con trai mặc vô nhìn cứ thế nào ấy, không thấy mạnh mẽ tí nào. 545 6565 hình như là thế. mình thích cái cách nghĩ 7.2 là may mắn nhân đôi lắm đó 1111 vốn dĩ mình thích số 7 lắm nè. Hì làm luôn câu slogan là lucky double cũng hơi bị dzui hì.

Được sửa bởi dandelion_tchung ngày 19/7/2008, 00:37; sửa lần 2.
girl háu sắc

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime18/7/2008, 21:46

chung, ta định post bài lên diễn đàng mà lộn ưa gởi tin nhắn cho mi.mi còn tin nhắn thì coppy rồi gởi lại ta để ta post lên lại.
dandelion_tchung
Thiếu uý
Thiếu uý
dandelion_tchung

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime19/7/2008, 00:43

may áo lớp mà sợ rộng ư, đừng lo quá, ví dụ khi đi may thì sẽ phân lớp mình ra thành từng nhóm, mỗi nhóm bao gồm những người có cỡ người như nhau, ví dụ như cao, cân nặng v.v.., tất nhiên là con trai riêng con gái riêng rồi, con gái không mang áo lấy số đo con trai đâu mà lo, rồi trong mỗi nhóm sẽ chọn ra một người đại diện để đi đo áo,như thế khi may áo sẽ vừa vặn với mỗi người hơn,xong. 6767 tytyty
girl háu sắc

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: góp ý góp ý   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime19/7/2008, 10:50

gffgfg tui thấy áo lớp mình nên tham khảo các mãu áo đôi như zậy sẽ hợp với cả nam và nữ. tui tìm đựoc 1 số địa chỉ để bà con xem thử. mà tui thấy lớp mình nên khuyến khích mọi người thấy những mẫu nào đẹp có sẵn thì post lên mạng cho bà con xem rồi sau đó mình tổ chức bònh chọn chứ đâu phải ai cũng có tài thiết kế, mình làm như zầy bà con sẽ tham gia nhiều hơn.
http://hathanh.info/content/view/1519/40/
http://www.mbhn.vn/index.php?p=product&category_id=948
http://vnmobile.vn/modules.php?name=News&op=viewst&sid=397
http://sao.vn/teen/showthread.php?t=2196
http://my.opera.com/hoailinhvy4ever/blog/2007/06/26/ao-doi
http://209.85.175.104/search?q=cache:http://vietbao.vn/The-gioi-giai-tri/Ao-doi-cho-nam-moi/50799503/408/
http://forums.vncentral.com/tm.asp?m=182867
rrrrr mà tui thấy lớp mình nên lập thêm chatroom để thu hút bà con lên nhiều hơn
ttttt
dandelion_tchung
Thiếu uý
Thiếu uý
dandelion_tchung

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime19/7/2008, 23:17

đúng là mấy cái mẫu áo đôi dễ thương quá hì, nhưng mà mình nghĩ là may áo lớp mình nên làm cùng 1 họa tiết thôi chứ không nên làm như mấy họa tiết có đôi có cặp, ví dụ như cuộn giấy với cái để giấy, hay như mũi tên với cái tấm bia hoặc là 2 nữa trái tim...vì là áo tập thể mà chứ không phải áo đôi, mình thích mấy cái áo mà mà cũng kiểu họa tiết vậy thôi nhưng kích cỡ may cho con trai và con gái khác nhau, dáng áo cũng hơi khác nhau 1 chút, ai mặc cũng vừa vặn và đẹp. 6767
ngocrin_cuibap72
Xiết nợ thuê
Xiết nợ thuê
ngocrin_cuibap72

Ngề nghiệp : Cho Vay_ Siết nợ
Name : sợ gian hồ giết quá nên thôi

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime20/7/2008, 14:02

Chung ơi.làm nhanh cái áo lớp đi, cứ thấy thế nào thích thì làm thôi...Dơn giản thôi, đừng hoa lá cành lắm.R thấy lớp mình cũng đưa ra mấy mẩu hay hay đó.Nói chung đừng hoa lá cành quá.Chỉ cần 1 cái áo, màu đẹp và dễ chịu,1 cái logo trước ngực, 2 cái ở bên ống tay...sau lưng thêm cái gì cũng đc.Vậy là ok rồi.R nghĩ ở sau lưng nên có cái logo hình con BA BA của Nam thì ok đó
Thelast_leaft
Sứ giả
Sứ giả
Thelast_leaft

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime20/7/2008, 15:20

logo phải tượng trưng đc toàn bộ ý ngĩa của tập thể.với con baba thì chỉ là khóa 33 chứ ngoài ra không liên quan gi đến ngân hàng hết mà mục tiêu liên quan đến ngân hàng nên ắt phải là có tiền ở trong đó.còn con số 33 chỉ cần viết thêm thôi.nói rứa là ko có ý lấy cái logo của mình vì mình cũng chỉ làm chơi thôi.có lhi chỉ cần làm một đồng tiền đơn giản rùi viết thêm sologan với tên vô đó là ok
dandelion_tchung
Thiếu uý
Thiếu uý
dandelion_tchung

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime20/7/2008, 15:46

mình cũng thích làm cho nhanh lắm chứ bộ nhưng mà lớp mình hè về quê hết trơn, đâu có tập họp đủ nhân lực để làm mô, làm xong trước khi vô năm học là khỏe nhất. Cái hình con rùa của Nam là ý tưởng của 1 nhóm bạn trong lớp mình thấy có ý nghĩa lắm. Mình thì thích làm áo lớp như ri, 1 cái logo trước ngực, hình con baba đó ở phía sau áo với lại 1 câu slogan thật ấn tượng chỉ đúng với lớp mình hoặc như lớp khác có dùng thì cũng ko có ý nghĩa scratch, còn hai bên tay áo mình cũng không biết nên cho hình nào vào, nếu cần mình có thể thêm một hình gì đó ở phía đưới phần lai áo ví dụ như hình bàn chân thể hiện dấu ấn để lại 8787, hay như hình 1 cô bé và 1 cậu bé thể hiện sĩ số nam và nữ của lớp mình cũng được... Nhưng dù sao cũng phải tôn trọng ý kiến của tập thể trước đã. Mình thấy đau đầu nhất là cái khoản màu áo, lớp mình đang nghiêng về màu xanh rêu nhưng hôm rồi đi siêu thị coi mấy cái áo thấy màu xanh rêu lên áo cũng chưa ổn lắm, ko biết làm răng nữa đây
dandelion_tchung
Thiếu uý
Thiếu uý
dandelion_tchung

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime20/7/2008, 15:59

Thelast_leaft đã viết:
logo phải tượng trưng đc toàn bộ ý ngĩa của tập thể.với con baba thì chỉ là khóa 33 chứ ngoài ra không liên quan gi đến ngân hàng hết mà mục tiêu liên quan đến ngân hàng nên ắt phải là có tiền ở trong đó.còn con số 33 chỉ cần viết thêm thôi.nói rứa là ko có ý lấy cái logo của mình vì mình cũng chỉ làm chơi thôi.có lhi chỉ cần làm một đồng tiền đơn giản rùi viết thêm sologan với tên vô đó là ok
nếu như muốn con ba ba thể hiện được cái gì liên quan tới ngân hàng thì có thể thể hiện lên trên mai rùa mà, ví dụ như mai rùa gồm nhiều đường vân chia cái mai đó thành nhiều phần đúng không, mỗi phần mình vẽ 1 đơn vị tiền tệ của nước nào đó. 8787 rứa nhìn vô ai mà ko biết là tài chính ngân hàng.
Thelast_leaft
Sứ giả
Sứ giả
Thelast_leaft

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime20/7/2008, 21:10

ui da.nói vậy là Chung ko hỉu đồ họa rùi.Đâu phải cứ nhìn thấy cái j là cũng biến ý tưởng thành hiện thực đc.nhìn con rùa cũng đc nhưng muốn nó có hồn thì phải chăm chút hơn và còn cái khoản mỗi phần là 1 đơn vị tiền tệ e rằng với khả năng thiết kế hiện nay của lớp e là ko là đc thậm chý là bất khả kháng.mình làm càng đơn giản càng tốt và chỉ cần có cái "thần" trong đó thôi.con rùa đôi khi lớp khác nó chế diễu là chậm như rùa rùi mình lại chống chế chậm mà chắc.bó tay
dandelion_tchung
Thiếu uý
Thiếu uý
dandelion_tchung

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime20/7/2008, 23:35

Nói nghe quê quá ta, nhưng mà cũng đâu nhất thiết phải có tiền, trên mai rùa có mấy đơn vị tiền tệ của các nước thì thấy cũng hơi phiêu lưu,thực tình mình cũng không muốn làm như thế, mình thích trên mai rùa có từ "7.2 champion" kia. tất nhiên con rùa đó cũng ko được vẽ đơn giản lắm, nó có thể được cách điệu lên mà. Răng mình ko nghĩ về con rùa theo hướng tích cực hơn đi, tinh thần rùa là tinh thần thép, cứ phải nghĩ rùa là đi đôi với chậm chạp mãi ư, chậm chỉ nói về phương diện di chuyển thôi, bây giờ có phương tiện đi lại hiện đại cả rồi kìa 768 Ê mà mình nói trước nha đây là bàn luận trên tinh thần hoà bình đó, mình đang bảo vệ cho ý kiến của mình chứ ko phải nói gì Long đâu ploii , dù sao khi ban áo quần của lớp mình họp bàn lại sẽ thống nhất chung mà, chắc là cũng sớm thôi, khoảng 2 tuần nữa.À mà mình thấy trường mình lớp 7.2 cũng có tới 4 lớp, mình nhấn mạnh 33 thì cũng có chi mô, 33 là cái chung để mình nhấn mạnh 7.2 lên, hình như trong triết học có nguyên lý về cái chung và cái riêng thì phải, hihihi 8787
ngocrin_cuibap72
Xiết nợ thuê
Xiết nợ thuê
ngocrin_cuibap72

Ngề nghiệp : Cho Vay_ Siết nợ
Name : sợ gian hồ giết quá nên thôi

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime21/7/2008, 18:42

con Ba Ba cũng hay mà, mà ngộ nghỉm đáng yêu nữa.Trên cái mai rùa mình cho thêm chử k7.2 vào...R nghĩ k phải lớp nào cũng nghĩ đc con Ba ba đó đâu.Nếu mình mà có thì coi như sốc nhất hội rồi.THeo tui phải nhanh chân thôi, k bị cướp hàng thì chết
Miss Carrot
Hắc Hải Long Quân
Hắc Hải Long Quân

Ngề nghiệp : Sinh viên nghèo vượt khó...đi chơi
Name : It's a secret

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime21/7/2008, 21:12

Thiết nghĩ ko nên làm mấy cái áo cặp như mấy mẫu trên vì thứ nhất đó là áo cặp cho mấy đôi nam nữ yêu nhau, thứ 2 là đồ TQuốc , mình mà làm đc. cái áo đẹp vầy chết liền, thứ 3 là nếu kĩ thuật in có đẹp đi nữa thì cũng phải ở SG, HN mới có đc. mà giá toàn trên trời. Với lại mấy loại áo phông kiểu đó là kiểu cho mấy thằng mang đồ Unisex , cứ làm áo Cá sấu, dễ mặc, thoải mái vận động, phù hợp với nhìu người & đặc biệt là ko bị lỗi mốt 344
http://360.yahoo.com/profile-ILFzDUU5eqWRS1truYoks8RIb0RxkQ--?cq
dandelion_tchung
Thiếu uý
Thiếu uý
dandelion_tchung

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime21/7/2008, 21:58

Hằng bữa trước mình đi coi mấy cái áo cá sấu, mà không biết vải ở đó có mịn được như rứa ko nữa, mà nè màu xanh rêu lên áo thấy cũng răng răng á, mà cũng ko biết nữa, màu xanh rêu mình coi nhạt hơn chút thì phải. Lo họp lại rồi làm sớm cho rồi bữa ni giá xăng 19k/1lít, ko chừng giá vải cũng tăng vù vù rồi, mắc công tiền thu ko đủ để chi, nghĩ mà thấy toát mồ hôi 123
Miss Carrot
Hắc Hải Long Quân
Hắc Hải Long Quân

Ngề nghiệp : Sinh viên nghèo vượt khó...đi chơi
Name : It's a secret

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime21/7/2008, 22:45

Tình hình rất chi là tình hình. Tình hình là bạn H dạo ni ở nhà dưỡng sức vỗ béo ko màn chuyện thế gian. Các huynh đệ tỉ muội cứ tùy í quyết định. Khi nào họp mặt H sư tỷ sẽ tái xuất giang hồ rwe 344
http://360.yahoo.com/profile-ILFzDUU5eqWRS1truYoks8RIb0RxkQ--?cq
hoanglink
Thuyền trưởng
Thuyền trưởng
hoanglink

Ngề nghiệp : SV
Name : Hoàng Link

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime23/7/2008, 16:49

ê..........ê rứa vẫn chưa quyết định xong chuuyện ni hả? chi mà ta thấy ý kiến từ hồi năm bọ chét lun rứa bay? monkey
Hoa_Vip3ky

Hoa_Vip3ky

Ngề nghiệp : TGĐ Cty Đông Ry
Name : Hoa_ViP3Ky

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime24/7/2008, 09:37

tho^i met. wa', quye^'t dinh dai. di, chu' noi' mie^'t ri da^u giai~ quye^t' dc. va^n' de^`, cu*' lam` di ro^i` ai cung~ fai?chap^' nha^n. he^t' ah`, du` muo^n' hay hok thi` cung~da~lam` ro^i`, quye^t' dinh. nhanh chong' di de^~còn có ao' lo*p' ma` mac., noi' mie^'t kie^~u ni to*i' nam sau cung~ chua co' ao' de^/ mac. da^U.
Administrator
Nguyên soái
Nguyên soái
Administrator

Ngề nghiệp : Thất ngiệp gia truyền
Name : ____Wv__vW____

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime24/7/2008, 10:23

đã có bộ gõ tiếng việt Hoa nên nhớ viết rõ tý ngen kẻo mọi ng khó đọc Basketball
http://bank33k072.tk
hoanglink
Thuyền trưởng
Thuyền trưởng
hoanglink

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime24/7/2008, 11:16

6565 tui nghĩ nên chọn tông màu nào mặc vào lâu phai màu, gởi thông báo hỏi bạn nào đồng ý làm áo thì sẽ làm chứ méc công làm rồi đến ngày có áo mà bà kon k nhận là vất vả cho bạn chủ toạ lắm đó trường hợp ni tui thấy rồi. lỗ to chứ chẻng chơi mô. nên vào google đánh áo đồng phục lớp tham khảo một số mẫu, tui mới vào nên thấy có nhiều mẫu dễ thương nên học hỏi lém. tui nghĩ chọn vải cá sấu thì quá ok dễ thấm mồ hôi. :thththth:nhưng vấn đề giá cả lúc nào cũng đặt hàng đầu
Hoa_Vip3ky

Hoa_Vip3ky

Ngề nghiệp : TGĐ Cty Đông Ry
Name : Hoa_ViP3Ky

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime24/7/2008, 13:10

trời wơi, Hè thì làm sao mà thông báo cho hết được, với lại đã nộp tiền làm áo lớp có nghĩa là đồng ý làm rồi còn fải bàn chi nữa.
dandelion_tchung
Thiếu uý
Thiếu uý
dandelion_tchung

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime24/7/2008, 20:10

ê giá như ai cũng có tinh thần như Hoa thì mình đã không phân vân trong vụ làm áo lớp như ri, khổ nhất là cái vụ làm ra rồi mà ko chấp nhận, dẫu rằng thì ai cũng sẽ đồng ý, nhưng sẽ ko vui, làm mất hòa khí trong lớp, rồi khi mà lớp mình lại xử ra cái vụ gì đó nữa cũng sẽ ít người ủng hộ. Tốt nhất mình sẽ lập ra 1 ban áo quần rồi sẽ quyết định chung nhất, nhưng mà lớp mình về quê hết trơn. Ko nói rứa cũng ko ổn, hình như là mình không biết nên chọn ai vô ban quần áo đây.
hoanglink
Thuyền trưởng
Thuyền trưởng
hoanglink

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime24/7/2008, 22:36

affraid ủa ủa lớp mình chung tiền rồi hả? rứa mà tui chẻng bik chi trơn rứa đến ngày nhập học dán bảng thông báo nói chung cố găng giải quyết cho xong vụ ni trc tết trung thu đi.( hí...hí... trc tết T.thu mà có áo mới đi hội an hơn bị xịn đó) study
Sponsored content

góp ý góp ý áo lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý góp ý áo lớp   góp ý góp ý áo lớp Icon_minitime

góp ý góp ý áo lớp
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next